top of page

Sharuɗɗan Yanar Gizo da Sharuɗɗan Amfani

Game da Yanar Gizo

 

1.1. Barka da zuwa www.makemeetingsmatter.com ('Yan Yanar Gizo'). Gidan yanar gizon yana ba da mafita na gudanarwa na taro da sauran hanyoyin da za ku iya samun amfani ('Services').

 

1.2. Ana sarrafa gidan yanar gizon ta Released Pty. Ltd. (ABN 93 628576027). Samun dama da amfani da Gidan Yanar Gizo, ko kowane Samfura ko Sabis ɗin sa, an samar da shi ta hanyar Released Pty Ltd. Da fatan za a karanta waɗannan sharuɗɗan ('Sharuɗɗan') a hankali. Ta amfani da, lilo da/ko karanta gidan yanar gizon, wannan yana nuna cewa kun karanta, fahimta kuma kun yarda da sharuɗɗan. Idan ba ku yarda da Sharuɗɗan ba, dole ne ku daina amfani da Gidan Yanar Gizo, ko kowane Sabis, nan da nan.

1.3. Saki yana da haƙƙin yin bita da canza kowane Sharuɗɗan ta sabunta wannan shafin bisa ga ikon sa. Sakin zai yi amfani da ƙoƙarce-ƙoƙarce masu ma'ana don samar muku da sanarwar ɗaukaka ga Sharuɗɗan. Duk wani canje-canje ga Sharuɗɗan yana aiki nan take daga ranar buga su. Kafin ka ci gaba, muna ba da shawarar ka adana kwafin Sharuɗɗan don bayananku.

 

2. Yarda da Sharuɗɗan

 

Kuna karɓar Sharuɗɗan ta ci gaba akan Yanar Gizon. Hakanan kuna iya karɓar Sharuɗɗan ta danna don karɓa ko yarda da Sharuɗɗan idan wannan zaɓi ya kasance gare ku a cikin mahallin mai amfani.

 

3. Biyan kuɗi don amfani da Sabis

3.1. Domin samun damar Sabis ɗin, dole ne ku fara siyan biyan kuɗi ta hanyar Yanar Gizo ('Subscription') kuma ku biya kuɗin da ya dace don biyan kuɗin da aka zaɓa ('Kudin Kuɗin Kuɗi').

3.2. A cikin siyan Kuɗi daga gidan yanar gizon, kun yarda kuma kun yarda cewa alhakinku ne don tabbatar da cewa Biyan kuɗin da kuka zaɓa don siya ya dace da amfanin ku.

3.3. Ta hanyar siyan Biyan Kuɗi, sannan za a buƙaci ku yi rajistar asusu ta hanyar Yanar Gizon kafin ku sami damar Sabis ɗin ('Asusun').

3.4. A matsayin wani ɓangare na tsarin rajista, ko a matsayin wani ɓangare na ci gaba da amfani da Sabis ɗin, ƙila a buƙaci ka samar da keɓaɓɓen bayaninka game da kanka (kamar tantancewa ko bayanan tuntuɓar), gami da:

(a) Adireshin Imel

(b) Sunan mai amfani da aka fi so

(c) Adireshin saƙo

(d) Lambar waya

3.5. Kuna ba da garantin cewa duk wani bayanin da kuka ba wa Released Pty Ltd yayin kammala aikin rajista zai kasance daidai, daidai kuma na zamani.

3.6. Da zarar kun kammala aikin rajista, za ku kuma zama memba mai rijista na Gidan Yanar Gizo ('Member') kuma ku yarda da sharuɗɗan. A matsayin memba za a ba ku dama ga Sabis ɗin kai tsaye daga lokacin da kuka kammala aikin rajista har sai lokacin biyan kuɗi ya ƙare ('Lokacin Biyan Kuɗi').

3.7. Ba za ku iya amfani da Sabis ɗin ba kuma ƙila ba za ku karɓi Sharuɗɗan ba idan:

(a) ba ku da shekaru na doka don yin kwangilar ɗaure tare da Released Pty Ltd; ko

(b) kai mutum ne da aka hana shi karɓar Sabis a ƙarƙashin dokokin Ostiraliya ko wasu ƙasashe gami da ƙasar da kake zaune ko daga cikinta kake amfani da Sabis ɗin.

 

4. Wajibcin ku a matsayin memba

 

4.1. A matsayin memba, kun yarda ku bi waɗannan abubuwan:

(a) za ku yi amfani da Sabis ɗin kawai don dalilai waɗanda ke ba da izini ta:

(i) Sharuɗɗan; kuma

(ii) kowace doka, ƙa'ida ko ayyuka da aka yarda da su gaba ɗaya a cikin hukunce-hukuncen da suka dace;

(b) ke da alhakin kare sirrin kalmar sirri da/ko adireshin imel ɗin ku. Amfani da kalmar wucewa ta kowane mutum na iya haifar da sokewar Sabis ɗin nan take;

 

(c) duk wani amfani da bayanin rajistar ku ta kowane mutum, ko wani ɓangare na uku, an haramta shi sosai. Kun yarda nan da nan sanar da Released Pty Ltd duk wani amfani mara izini na kalmar sirri ko adireshin imel ko duk wani keta tsaron da kuka sani;

(d) samun dama da amfani da Gidan Yanar Gizo yana iyakance, ba za a iya canjawa wuri ba kuma yana ba da damar amfani da gidan yanar gizon kawai ta hanyar ku don dalilai na Released Pty Ltd samar da Sabis;

(e) ba za ku yi amfani da Sabis ɗin ko Gidan Yanar Gizo ba dangane da duk wani yunƙurin kasuwanci sai waɗanda ke da alaƙa ta musamman ko kuma ta amince da su ta hanyar gudanarwar Released Pty Ltd;

(f) ba za ku yi amfani da Sabis ko Yanar Gizo ba don kowane doka da / ko amfani mara izini wanda ya haɗa da tattara adiresoshin imel na Membobi ta hanyar lantarki ko wasu hanyoyi don manufar aika imel ɗin da ba a buƙata ba ko ƙirƙira mara izini ko haɗin yanar gizo;

 

(g) kun yarda cewa tallace-tallace na kasuwanci, haɗin gwiwar haɗin gwiwa, da sauran nau'ikan nema za a iya cire su daga gidan yanar gizon ba tare da sanarwa ba kuma yana iya haifar da ƙarewar Sabis. Released Pty Ltd za ta dauki matakin da ya dace na doka don kowane amfani da gidan yanar gizon ba bisa ka'ida ko mara izini ba; kuma

(h) kun yarda kuma kun yarda cewa duk wani amfani mai sarrafa kansa na gidan yanar gizon ko Sabis ɗinsa an hana shi.

 

5. Biya

 

5.1. Inda aka ba ku zaɓi, kuna iya biyan Kuɗin Kuɗi ta hanyar:

(a) Canja wurin kuɗin lantarki ('EFT') zuwa asusun banki da aka zaɓa

(b) Biyan Katin Kiredit ('Kredit Card')

 

5.2. Duk biyan kuɗin da aka yi yayin amfani da Sabis ɗin ana yin su ta ɗayan Shagunan App inda aka jera samfurin. A cikin amfani da Yanar Gizo, Sabis ɗin ko lokacin yin kowane biyan kuɗi dangane da amfani da Sabis ɗin, kuna ba da garantin cewa kun karanta, fahimta kuma kun yarda ku ɗaure ku da sharuɗɗan biyan kuɗi waɗanda ke akwai akan gidan yanar gizon su.

5.3. Kun yarda kuma kun yarda cewa idan aka dawo da buƙatun biyan kuɗin Biyan Kuɗi ko aka hana, ga kowane dalili, ta hanyar ma'aikatar kuɗin ku ko kuma ba ku biya ku ba saboda wani dalili, to kuna da alhakin kowane farashi, gami da kuɗin banki da kuma biyan kuɗi. caji, hade da Kuɗin Kuɗi.

5.4. Kun yarda kuma kun yarda cewa Sakin Pty Ltd na iya bambanta Kuɗin Kuɗin Kuɗi a kowane lokaci kuma bambancin Kuɗin Kuɗi zai fara aiki bayan ƙarshen lokacin Biyan Kuɗi.

6. Manufar mayar da kuɗi

 

Sakin Pty Ltd zai ba ku kuɗin biyan kuɗin shiga ne kawai idan ba za su iya ci gaba da ba da Sabis ɗin ba ko kuma idan Manajan Darakta ya yanke shawara, bisa ga cikakkiyar shawararsa, cewa yana da ma'ana a yi hakan a ƙarƙashin yanayin. . Inda wannan ya faru, mayar da kuɗin zai kasance daidai da adadin Kuɗin Biyan Kuɗi wanda Memba ya rage baya amfani da shi ('Refund').

 

7. Haƙƙin mallaka da Haƙƙin Ilimi

 

7.1. Gidan Yanar Gizo, Sabis ɗin da duk samfuran da aka fitar suna ƙarƙashin haƙƙin mallaka. Abubuwan da ke kan gidan yanar gizon suna da kariya ta haƙƙin mallaka a ƙarƙashin dokokin Ostiraliya da kuma ta hanyar yarjejeniyoyin ƙasa da ƙasa. Sai dai in an nuna in ba haka ba, duk haƙƙoƙi (ciki har da haƙƙin mallaka) a cikin Sabis da haɗa gidan yanar gizon (ciki har da amma ba'a iyakance ga rubutu ba, zane-zane, tambura, gumakan maɓalli, hotunan bidiyo, shirye-shiryen sauti, Yanar Gizo, lamba, rubutun, abubuwan ƙira da fasalulluka masu ma'amala. ) ko Sabis ɗin mallakar ko sarrafawa ne don waɗannan dalilai, kuma an tanada su ta hanyar fito da Pty Ltd ko masu ba da gudummawarta.

 

7.2. Duk alamun kasuwanci, alamun sabis da sunayen kasuwanci mallakar, rijista da/ko lasisi ta Released Pty Ltd, wanda ke ba ku lasisin sokewa na duniya, wanda ba keɓantacce ba, mara sarauta, wanda za a iya sokewa yayin da kuke Memba zuwa:

(a) amfani da gidan yanar gizon bisa ga Sharuɗɗan;

(b) kwafi da adana Gidan Yanar Gizon da kayan da ke cikin gidan yanar gizon a cikin ma'aunin ma'ajin na'urar ku; kuma

(c) buga shafuka daga Gidan Yanar Gizo don amfanin kanku da marasa kasuwanci.

 

Saki Pty Ltd ba ya ba ku wasu haƙƙoƙi komai dangane da Yanar Gizo ko Sabis. Duk sauran haƙƙoƙin an kiyaye su ta hanyar Released Pty Ltd.

7.3. Sakin Pty Ltd yana riƙe duk haƙƙoƙi, take da sha'awa a cikin gidan yanar gizon da duk Sabis masu alaƙa. Babu wani abu da kuke yi akan ko dangane da Gidan Yanar Gizon da zai canja wurin kowane:

 

(a) Sunan kasuwanci, sunan ciniki, sunan yanki, alamar kasuwanci, ƙirar masana'antu, ƙira, ƙira mai rijista ko haƙƙin mallaka, ko

(b) haƙƙin amfani ko amfani da sunan kasuwanci, sunan ciniki, sunan yanki, alamar kasuwanci ko ƙirar masana'antu, ko

(c) wani abu, tsarin ko tsari wanda shine batun haƙƙin mallaka, ƙira mai rijista ko haƙƙin mallaka (ko daidaitawa ko gyara irin wannan abu, tsarin ko tsari), zuwa gare ku.

 

7.4. Ba za ku iya ba, ba tare da izinin rubutaccen izini na Released Pty Ltd da izinin duk wasu masu haƙƙin haƙƙin mallaka: watsawa, sake bugawa, lodi ga wani ɓangare na uku, aikawa, aikawa, rarraba, nunawa ko wasa a cikin jama'a, daidaitawa ko canzawa. ta kowace hanya Sabis ɗin ko Sabis na ɓangare na uku don kowace manufa, sai dai in an bayar da ita ta waɗannan Sharuɗɗan. Wannan haramcin bai wuce zuwa kayan da ke kan Yanar Gizo ba, waɗanda ke samuwa kyauta don sake amfani da su ko kuma a cikin jama'a.

8. Keɓantawa

8.1. Pty Ltd da aka saki yana ɗaukar sirrin ku da mahimmanci kuma duk wani bayanin da aka bayar ta hanyar amfani da Gidan Yanar Gizon da/ko Sabis ɗinku yana ƙarƙashin Dokar Sirri, wanda ke akwai akan Gidan Yanar Gizo.

 

9. Gabaɗaya Disclaimer

 

9.1. Babu wani abu a cikin Sharuɗɗan da ke iyaka ko keɓance kowane garanti, garanti, wakilci ko sharuɗɗan da doka ta ƙunsa, gami da Dokar Abokan Ciniki ta Australiya (ko duk wani abin alhaki a ƙarƙashinsu) wanda doka ba za a iya iyakance ko keɓe ba.

9.2. Dangane da wannan juzu'i, da kuma gwargwadon izinin doka:

(a) duk sharuɗɗan, garanti, garanti, wakilci ko sharuɗɗan da ba a bayyana su kai tsaye ba a cikin Sharuɗɗan an cire su; kuma

(b) Saki Pty Ltd ba zai zama abin dogaro ga kowane asara na musamman, kaikaice ko mai haifar da lalacewa ko lalacewa ba (sai dai idan irin wannan asara ko lalacewa ta tabbata sakamakon rashin cika garantin Abokin ciniki da ya dace), asarar riba ko dama, ko lalacewa ga fatan alheri da ke tasowa daga ko dangane da Sabis ɗin ko waɗannan Sharuɗɗan (ciki har da sakamakon rashin samun damar yin amfani da Sabis ɗin.

ko ƙarshen samar da Sabis ɗin), ko a dokar gama gari, ƙarƙashin kwangila, azabtarwa (gami da sakaci), cikin daidaito, bisa ga ƙa'ida ko akasin haka.

 

9.3. Amfani da Yanar Gizo da Sabis ɗin yana cikin haɗarin ku. Duk abin da ke kan Yanar Gizo da Sabis ɗin ana ba da ku "kamar yadda yake" da "kamar yadda ake samu" ba tare da garanti ko sharadi kowane iri ba. Babu ɗaya daga cikin alaƙa, daraktoci, jami'ai, ma'aikata, wakilai, masu ba da gudummawa da masu ba da lasisi na Released Pty Ltd da ke yin kowane bayyananni ko wakilci ko garanti game da Sabis ɗin ko kowane samfur ko Sabis (gami da samfur ko Sabis na Pty Ltd) da ake magana a kai. Gidan yanar gizon, ya haɗa da (amma ba'a iyakance shi ba) asara ko lalacewa da za ku iya fuskanta sakamakon kowane ɗayan waɗannan masu zuwa:

 

(a) gazawar aiki, kuskure, tsallakewa, katsewa, gogewa, lahani, gazawar gyara lahani, jinkirin aiki ko watsawa, kwayar cutar kwamfuta ko wasu abubuwan cutarwa, asarar bayanai, gazawar layin sadarwa, halayya ta haramtacciyar hanya, ko sata. , lalata, canzawa ko samun damar yin amfani da bayanai mara izini;

(b) daidaito, dacewa ko kuɗin kowane bayani akan Yanar Gizo, Sabis ɗin, ko kowane samfuran da suka danganci Sabis ɗinsa (ciki har da kayan ɓangare na uku da tallace-tallace akan gidan yanar gizon);

(c) farashin da aka jawo sakamakon yin amfani da Gidan Yanar Gizo, Sabis ɗin ko kowane samfuran da aka Saki Pty Ltd; kuma

(d) Sabis ko aiki dangane da hanyoyin haɗin gwiwa waɗanda aka tanadar don dacewa.

 

10. Iyakance abin alhaki

 

10.1. Jimlar abin alhaki na Pty Ltd da aka saki daga ko dangane da Sabis ɗin ko waɗannan Sharuɗɗan, duk da haka ya taso, gami da ƙarƙashin kwangila, azabtarwa (gami da sakaci), cikin daidaito, ƙarƙashin ƙa'ida ko akasin haka, ba zai wuce sake ba ku Sabis ɗin ba.

10.2. Kun fahimci sarai kuma kun yarda cewa Sakin Pty Ltd, abokansa, ma'aikatansa, wakilai, masu ba da gudummawa da masu ba da lasisi ba za su ɗauki alhakin ku ba don kowane lahani na kai tsaye, kai tsaye, na bazata, na musamman ko lahani na abin koyi wanda zaku iya jawowa daga gare ku, duk da haka lalacewa da ƙarƙashinsa. kowace ka'idar abin alhaki. Wannan zai hada da, amma ba'a iyakance shi ba, duk wani asarar riba (ko da aka yi kai tsaye ko a kaikaice), duk wani asarar fatan alheri ko martabar kasuwanci da duk wata asara mara kyau.

 

11. Kashe Kwangila

11.1. Sharuɗɗan za su ci gaba da aiki har sai kun ƙare ko ta hanyar Released Pty Ltd kamar yadda aka tsara a ƙasa.

11.2. Idan kuna son ƙare Sharuɗɗan, kuna iya yin haka ta:

(a) rashin sabunta Biyan Kuɗi kafin ƙarshen lokacin Biyan Kuɗi;

(b) rufe asusun ku na duk ayyukan da kuke amfani da su, inda Released Pty Ltd ya sanya muku wannan zaɓi.

 

Ya kamata a aika da sanarwarku, a rubuce, zuwa contact@makemeetingsmatter.com.

 

11.3. Saki Pty Ltd na iya a kowane lokaci, ƙare Sharuɗɗan tare da ku idan:

(a) Ba ku sabunta Biyan Kuɗi a ƙarshen Lokacin Biyan Kuɗi;

(b) kun keta kowane tanadi na Sharuɗɗan ko kuna niyyar keta kowane tanadi;

(c) Ana buƙatar Pty Ltd da aka saki ta hanyar doka;

(d) Bayar da Sabis ɗin zuwa gare ku ta hanyar Released Pty Ltd, a ra'ayin Released Pty Ltd, ba zai iya kasuwanci ba.

11.4. Dangane da dokokin gida da suka dace, Sakin Pty Ltd yana da haƙƙin dakatarwa ko soke membobin ku a kowane lokaci kuma yana iya dakatarwa ko ƙin yarda, a cikin ikonsa kawai, damar ku zuwa duka ko kowane yanki na Yanar Gizo ko Sabis ɗin ba tare da sanarwa ba idan kun keta. duk wani tanadi na Sharuɗɗan ko kowace doka ko kuma idan halin ku ya shafi sunan Meeting Solutions Pty Ltd ko suna ko keta haƙƙin na wata ƙungiya.

 

 

12. Lamuni

 

12.1. Kun yarda da raɗaɗin Released Pty Ltd, alaƙanta, ma'aikata, wakilai,

masu ba da gudummawa, masu ba da abun ciki na ɓangare na uku da masu ba da lasisi daga: Duk ayyuka, kararraki, da'awar, buƙatu, alhaki, farashi, kashe kuɗi, asara da lalacewa (gami da kuɗaɗen shari'a a kan cikakkiyar hanyar diyya) da aka jawo, sha wahala ko taso ko dangane da tare da kowane sakamako kai tsaye ko kai tsaye na shiga ta amfani da ko yin mu'amala akan gidan yanar gizon ko ƙoƙarin yin haka; da/ko duk wani keta Sharuɗɗan.

 

13. Maganganun Rikici

 

13.1. Wajibi:

 

Idan rikici ya taso daga ko kuma ya shafi Sharuɗɗan, ko wanne ɓangare na iya ba zai fara wata Kotun Kotu ko Kotu dangane da rigimar ba, sai dai idan an bi waɗannan furucin (sai dai inda aka nemi agajin gaggawa).

 

13.2. Sanarwa:

 

Wani ɓangare na Sharuɗɗan da ke da'awar jayayya ('Muhawara') ya taso a ƙarƙashin Sharuɗɗan, dole ne ya ba da sanarwa a rubuce ga ɗayan ɓangaren da ke ba da cikakken bayani game da yanayin rigimar, sakamakon da ake so da kuma matakin da ake buƙata don sasanta Rigimar.

 

13.3. Ƙaddamarwa:

 

Bayan samun wannan sanarwar ('Sanarwa') ta wancan ɓangaren, ƙungiyoyin da ke cikin Sharuɗɗan ('Ƙungiyoyi') dole ne:

 

(a) A cikin kwanaki 30 na sanarwar an yi ƙoƙari da gaskiya don warware takaddama cikin gaggawa ta hanyar yin shawarwari ko wasu hanyoyin da za su yarda da juna a kai;

(b) Idan saboda kowane dalili, kwanaki 30 bayan ranar Sanarwa, ba a warware takaddamar ba, dole ne bangarorin su amince da zabar mai shiga tsakani ko kuma su nemi a nada wanda ya dace da Daraktan Pty Ltd. ko wanda ya zaba;

 

(c) Ƙungiyoyin suna da alhakin biyan kuɗi da kudade masu dacewa na mai shiga tsakani da kuma farashin wurin da aka yi sulhu kuma ba tare da iyakance abin da aka yi ba don biyan duk wani adadin da mai shiga tsakani ya nema a matsayin riga-kafi ga sasancin da ya fara. Ɓangarorin dole ne kowannensu ya biya nasa kuɗin da ya shafi sulhu;

(d) Za a yi sulhu a Sydney, Ostiraliya.

 

13.4. Sirri:

 

Duk hanyoyin sadarwa da suka shafi tattaunawar da bangarorin suka yi wadanda suka taso daga cikin kuma dangane da wannan batun warware takaddamar sirri ne kuma gwargwadon yiwuwar, dole ne a dauke su a matsayin tattaunawar “ba tare da son zuciya ba” don manufar aiwatar da dokokin shaida.

 

 

13.5. Ƙarewar Sasanci:

 

Idan an shafe kwanaki 60 bayan fara sulhunta rikicin kuma ba a warware takaddamar ba, ko wanne bangare zai iya neman mai shiga tsakani ya kawo karshen sulhun kuma dole ne mai shiga tsakani ya yi haka.

 

14. Wuri da Hukunci

Ayyukan da Released Pty Ltd ke bayarwa ana nufin kowa ya gani a duniya. Koyaya, idan akwai wata takaddama da ta taso daga cikin ko dangane da Gidan Yanar Gizo, kun yarda cewa keɓantaccen wurin warware kowace takaddama zai kasance a kotunan New South Wales, Ostiraliya.

15. Dokar Mulki

 

Dokokin New South Wales, Ostiraliya ne ke tafiyar da sharuɗɗan. Duk wani jayayya, jayayya, ci gaba ko da'awar kowace irin yanayi da ta taso daga ko ta kowace hanya da ta shafi Sharuɗɗa da haƙƙoƙin da aka ƙirƙira a nan za a gudanar da su, fassara da fa'ida ta, ƙarƙashin kuma bin dokokin New South Wales, Australia, ba tare da nuni ga cin karo da ƙa'idodin doka, duk da ƙa'idodin tilas. Ba a jayayya da ingancin wannan sashe na dokar mulki. Sharuɗɗan za su kasance masu ɗaure ga fa'idar ɓangarorin da ke nan da magadansu da waɗanda aka ba su.

 

16. Shawarar shari'a mai zaman kanta

Bangarorin biyu sun tabbatar da bayyana cewa tanade-tanaden Sharuɗɗan gaskiya ne kuma masu ma'ana kuma duka ɓangarorin biyu sun yi amfani da damar samun shawarar shari'a mai zaman kanta tare da ayyana Sharuɗɗan ba su saba wa manufofin jama'a ba bisa dalilan rashin daidaito ko ikon yin ciniki ko kuma wasu dalilai na kamewa. ciniki.

17. Rabuwa

 

Idan wani ɓangare na waɗannan Sharuɗɗan da Kotun da ke da ikon ta same ta ba ta da amfani ko kuma ba za ta iya aiwatar da ita ba, za a yanke wannan ɓangaren kuma sauran sharuɗɗan za su ci gaba da aiki.

bottom of page